ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 |
81.33 |
ทอง |
6 |
1. เด็กชายธีรศักดิ์ แซ่ตัน 2. เด็กชายนภัส ช่วยบำรุง 3. เด็กหญิงนิสา พุทธนาวงศ์ 4. เด็กหญิงปุริมปรัชญ์ สิวายะวิโรจน์ 5. เด็กชายสุรศักดิ์ แซ่ตัน |
1. นายฐิติโภค อักษรเกิด |
2 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 |
81.33 |
ทอง |
7 |
1. นายถกล ประภาศ 2. นายธิติพัชร์ สุทิน 3. นายนราธิป ตั้งจิรวัฒนา 4. นายพีรวิชญ์ ทองถม 5. นายภัทรพล แก้วพิพัฒน์ 6. นายมู่ฮัสซิน บุตรเติบ |
1. นายฐิติโภค อักษรเกิด |
3 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ม.1-ม.3 |
80.33 |
ทอง |
5 |
1. เด็กชายสุรศักดิ์ แซ่ตัน |
1. นายฐิติโภค อักษรเกิด |
4 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ม.4-ม.6 |
86.33 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายวัชรพล มหาบัน |
1. นายฐิติโภค อักษรเกิด |
5 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวสายฝน บุญแก้ว |
1. นายฐิติโภค อักษรเกิด |
6 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ชาย ม.4-ม.6 |
85.5 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายวัชรพล มหาบัน |
1. นายฐิติโภค อักษรเกิด |
7 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ม.4-ม.6 |
84.67 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวศิรประภา ภูเก้าล้วน |
1. นายฐิติโภค อักษรเกิด |
8 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ม.4-ม.6 |
80.33 |
ทอง |
7 |
1. นายนราธิป ตั้งจิรวัฒนา |
1. นายฐิติโภค อักษรเกิด |
9 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงปุริมปรัชญ์ สิวายะวิโรจน์ |
1. นายฐิติโภค อักษรเกิด |
10 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ม.4-ม.6 |
84 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวอนิต้า เสียมใหม่ |
1. นายฐิติโภค อักษรเกิด |
11 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ม.4-ม.6 |
82.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นายวัชรพล มหาบัน |
1. นายฐิติโภค อักษรเกิด |
12 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
10 |
1. เด็กหญิงปุริมปรัชญ์ สิวายะวิโรจน์ |
1. นายฐิติโภค อักษรเกิด |
13 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ม.4-ม.6 |
83.67 |
ทอง |
4 |
1. นางสาวศิรประภา ภูเก้าล้วน |
1. นายฐิติโภค อักษรเกิด |
14 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีไทยและขับร้อง ขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นายวัชรพล มหาบัน |
1. นางสาวนิจพร นิจพรพงศ์ |
15 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีไทยและขับร้อง เดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงศิรินาฎ ถอนอก |
1. นางสาวนิจพร นิจพรพงศ์ |
16 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีไทยและขับร้อง เดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงปภาวรินทร์ เครือแก้ว |
1. นางสาวนิจพร นิจพรพงศ์ |
17 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีไทยและขับร้อง เดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายสุรศักดิ์ แซ่ตัน |
1. นางสาวนิจพร นิจพรพงศ์ |